Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

hướng đẫn 1 số mẹo để kiếm đồ trong đấu lôi đài [ kinh nghiệm bản thân thôi nha]

2 posters

Go down

hướng đẫn 1 số mẹo để kiếm đồ trong đấu lôi đài [ kinh nghiệm bản thân thôi nha] Empty hướng đẫn 1 số mẹo để kiếm đồ trong đấu lôi đài [ kinh nghiệm bản thân thôi nha]

Bài gửi  HuyenCo Sun Jan 11, 2009 3:58 pm

mình đã kiếm được cả bộ 4thứ ao'+giáp +thú +quạt của quan văn ^^[ +3 thú quan võ +2con hac nữa ]
đây là mẹo của mình :
thường lôi đài bắt đầu cách nhau từ 1-2 h vì vậy :
+muốn luyện cấp cho tướng bạn có thêm tham gia cả 3lôi đài để lấy kinh nghiệm [ vả chẳng hay lại
Nhờ trời phù hộ, nổi cơn gió lớn khiến đối phương bị bụi bay vào mắt nên giành thắng lợi. Hềnh hệch trở về với 2608 điểm kinh nghiệm. ]
- Nhưng cách này ko hiệu quả cho việc kiếm đồ cho lắm [đối với mình thui smiley smiley smiley ]
- Cách của mình là sử dụng quan văn [ quan Thái thú vì nó lv khá cao tầm 120^^]
đợi đến gần giờ cho nó tham gia đấu là hay nhất [ tỉ lệ thành công khá cao do'] Cool Cool

thank cái ko lần sau hổng dám post tiếp đâu Sad

HuyenCo
Dân Thường

hướng đẫn 1 số mẹo để kiếm đồ trong đấu lôi đài [ kinh nghiệm bản thân thôi nha] Empty Re: hướng đẫn 1 số mẹo để kiếm đồ trong đấu lôi đài [ kinh nghiệm bản thân thôi nha]

Bài gửi  tuonlinels Thu Jan 15, 2009 7:27 pm

Trước tiên thanks bạn nha.(bạn HuyenCo có rất nhiều bài viết chia sẻ kinh nghiệm rất hay cheers cheers )
Về cách làm của bạn mình thấy cũng hay nhưng chắc hiệu quả được đồ không cao và lại có mấy khi ông trời"phù hộ" để bụi bay vào mắt. (nhưng mình sẽ thử theo cách của bạn và nhớ thắp hương trước khi Lôi Đài)
Tiện thể mình hỏi bạn luôn: nếu Thái Thú của mình đi lôi đài bị thua thì có mất đồ trên người không?
Thanks
tuonlinels
tuonlinels
Dân Thường

- Similar topics