Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Lời chia tay sớm với toàn thể anh em **BaBii**

pxp2010
stickerbig1
6 posters

Go down

Lời chia tay sớm với toàn thể anh em **BaBii** Empty Lời chia tay sớm với toàn thể anh em **BaBii**

Bài gửi  stickerbig1 Sun Jan 11, 2009 10:58 am

Có lẽ nói ra thì mọi người sẽ ngạc nhiên. Với game này mà có thể ngồi online 1 ngày trên 8 tiếng Lời chia tay sớm với toàn thể anh em **BaBii** 132527 . Ông già sẽ cắt mạng trong vòng 10 ngày tới để tôi tập trung vào việc học study . Tôi củng nghĩ kĩ rồi nên lên đây nói lời chia tay với anh em. Trong thời gian vừa qua, dù rất ngắn ngũi, chỉ trong vòng trên dưới 1 tuần, đã có rất nhiều kĩ niệm rất vui. Tôi chưa từng chơi game nào mà trong thời gian ngắn có thể có niềm yêu thích như vậy. Nhưng, cuộc vui nào củng phải tàn dù sớm hay muộn Crying or Very sad . Có thể các bạn nghĩ rằng, nếu như nghĩ thì sẽ phí những gì đã bỏ ra trong game. Nhưng tôi nghĩ rằng, nếu bây giờ ta không nghĩ thì sau này sẽ còn mất nhiều hơn. Tôi nói ra không phải để mọi người nghĩ chơi Embarassed . Đó là suy nghĩ của tôi thôi. Tất nhiên là thứ 2 tôi vẩn sẽ tham gia với anh em.
Tạm biệt tất cả anh em **BaBii**, bibi all, see you a gain!
stickerbig1
stickerbig1
Dân Thường

Nam Tổng số bài gửi : 29

Lời chia tay sớm với toàn thể anh em **BaBii** Empty mất hứng quá !

Bài gửi  pxp2010 Sun Jan 11, 2009 3:09 pm

stickerbig1 đã viết:Có lẽ nói ra thì mọi người sẽ ngạc nhiên. Với game này mà có thể ngồi online 1 ngày trên 8 tiếng Lời chia tay sớm với toàn thể anh em **BaBii** 132527 . Ông già sẽ cắt mạng trong vòng 10 ngày tới để tôi tập trung vào việc học study . Tôi củng nghĩ kĩ rồi nên lên đây nói lời chia tay với anh em. Trong thời gian vừa qua, dù rất ngắn ngũi, chỉ trong vòng trên dưới 1 tuần, đã có rất nhiều kĩ niệm rất vui. Tôi chưa từng chơi game nào mà trong thời gian ngắn có thể có niềm yêu thích như vậy. Nhưng, cuộc vui nào củng phải tàn dù sớm hay muộn Crying or Very sad . Có thể các bạn nghĩ rằng, nếu như nghĩ thì sẽ phí những gì đã bỏ ra trong game. Nhưng tôi nghĩ rằng, nếu bây giờ ta không nghĩ thì sau này sẽ còn mất nhiều hơn. Tôi nói ra không phải để mọi người nghĩ chơi Embarassed . Đó là suy nghĩ của tôi thôi. Tất nhiên là thứ 2 tôi vẩn sẽ tham gia với anh em.
Tạm biệt tất cả anh em **BaBii**, bibi all, see you a gain!
.....

ok !nếu muốn out thì cư tự nhiên nhưng mà hãy để lại toàn bộ thành trì và tất tần tật các thứ gửi về cho minh chủ để chúng tôi còn chiến đấu tiếp ! No

ông làm giảm hết sĩ khí của anh em .....

pxp2010
Dân Thường

Nam Tổng số bài gửi : 21
Job/hobbies : đâm thuê chém mướn

Lời chia tay sớm với toàn thể anh em **BaBii** Empty Re: Lời chia tay sớm với toàn thể anh em **BaBii**

Bài gửi  Đế Vương Sun Jan 11, 2009 5:39 pm

Sticker đi àh Sad , trước khi đi chuyển hết quan văn tướng võ qua đây Cool , nói chứ ông đi cũng tiếc lắm, LM mất đi 1 người nhiệt tình, nhưng hi vọng sẽ sớm gặp lại ông bạn.
Đế Vương
Đế Vương
Phủ Doãn

Nam Tổng số bài gửi : 105
Job/hobbies : Sinh viên trường ĐH CNTT NIIT

Lời chia tay sớm với toàn thể anh em **BaBii** Empty Re: Lời chia tay sớm với toàn thể anh em **BaBii**

Bài gửi  vitquay Mon Jan 12, 2009 11:21 pm

Vàng bạc, châu báu, tài nguyên, lính lác, tướng tá .... gì gì đó .... mang ra hết đây Evil or Very Mad

vitquay
Dân Thường

Bài gửi  tuonlinels Tue Jan 13, 2009 10:03 am

Chào bạn nhé chúc vui vẻ, mong sớm gặp lại
tuonlinels
tuonlinels
Dân Thường

Bài gửi  Đế Vương Mon Feb 02, 2009 8:35 am

Đi mà Del acc làm chi thế Sad , đưa tui ID pass rồi mà còn Del acc mới khổ Sad
Đế Vương
Đế Vương
Phủ Doãn

Bài gửi  fantomats12 Tue Feb 03, 2009 2:25 pm

Đưa tui nà đừng đưa DV ^O^
fantomats12
fantomats12
Dân Thường

Nam Tổng số bài gửi : 5
Job/hobbies : SuperMan

Bài gửi  Đế Vương Tue Feb 03, 2009 3:01 pm

Ổng đưa Đế Vương rồi Cool , đang giữ ID với pass nè Cool
Đế Vương
Đế Vương
Phủ Doãn

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics